സി. എ. എ – എൻ ആർ സിക്കെതിരെ കൊളച്ചേരിയിൽ യു.ഡി.എഫ് പ്രതിഷേധ പ്രകടനം സംഘടിപ്പിച്ചു

kpaonlinenews

കമ്പിൽ : വിവാദമായ പൗരത്വ നിയമ ഭേദഗതി നടപ്പാക്കാനുള്ള വിജ്ഞാപനം ഇറക്കി, രാജ്യത്തെ ജനങ്ങൾക്കിടയിൽ മതത്തിൻ്റെ പേരിൽ ഭിന്നതയുണ്ടാക്കുന്ന ബി.ജെ.പി കേന്ദ്ര ഭരണ കൂടത്തിനെതിരെ പ്രതിഷേധപ്രകടനം നടത്തി
യു ഡി എഫ് കൊളച്ചേരി പഞ്ചായത്ത്‌ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഇന്ന് വൈകുന്നേരം കൊളച്ചേരി മുക്കിൽ നിന്നും കമ്പിൽ ടൗണിലേക്ക് നടത്തിയ പ്രതിഷേധ പ്രകടനത്തിന് യു.ഡി.എഫ് പഞ്ചായത്ത് ചെയർമാൻ കെ.എം ശിവദാസൻ, കൺവീനർ മൻസൂർ പാമ്പുരുത്തി, മുസ്‌ലിം ലീഗ് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് എം അബ്ദുൽ അസീസ്, ജനറൽ സെക്രട്ടറി ആറ്റക്കോയ തങ്ങൾ, കോൺഗ്രസ് കൊളച്ചേരി മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് ടി. പി സുമേഷ്, ചേലേരി മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് എം.കെ സുകുമാരൻ, ദളിത് കോൺഗ്രസ് സംസ്ഥാന ജനറൽ സെക്രട്ടറി ദാമോദരൻ കൊയിലേരിയൻ, മഹിളാ കോൺഗ്രസ് മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് എം സജ്മ, എം അനന്തൻ മാസ്റ്റർ, പി.പി.സി മുഹമ്മദ് കുഞ്ഞി തുടങ്ങിയവർ നേതൃത്വം നൽകി

Share This Article
error: Content is protected !!