നാറാത്ത് പഞ്ചായത്ത് പ്രവാസിലീഗ് കൗൺസിൽ മീറ്റും മോട്ടിവേഷൻ കാസ്സും സംഘടിപ്പിച്ചു.

kpaonlinenews

കണ്ണാടിപ്പറമ്പ്: പ്രവാസിലീഗ് പഞ്ചായത്ത് കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ കൗൺസിൽ മീറ്റും പ്രവാസികൾക്കായി മോട്ടിവേഷൻ ക്ലാസ്സും സംഘടിപ്പിച്ചു. ആറാം പീടിക ലീഗ് ഹൗസിൽ വെച്ച് നടന്ന മീറ്റ് കണ്ണൂർ ജില്ല പ്രവാസി ലീഗ് സിക്രട്ടറി ഖാദർ മുണ്ടേരി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പ്രശസ്ത ട്രെയ്നർ നൗഫീർ കമ്പിൽ ക്ലാസ്സ് അവതരണം നടത്തി.
സി.എൻ. അബ്ദുറഹ്‌മാൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. പഞ്ചായത്ത് മുസ്‌ലിം ലീഗ് ജനറൽ സിക്രട്ടറി എം.ടി. മുഹമ്മദ്, ഇ.വി. മുഹമ്മദ്, എ.ടി. അശ്റഫ്, ഇബ്റാഹീം കുട്ടി കെ എൻ, ഹാരിസ് ബി, ശാദുലി ടി, എം.സി. അബ്ദുൽ അസീസ്, അനസ് എ.ടി, കെ. നിസാർ, ഒ.സി മുഹമ്മദ്, അബ്ദുസ്സലാം, സിദ്ധീഖ് കെ.ടി., അബ്ദുറസ്സാഖ് പി.കെ., ശറഫുദ്ധീൻ പി.പി എന്നിവർ ചർച്ചയിൽ പങ്കെടുത്തു. കെ.ടി. ഉമർ ഫാറൂഖ് സ്വാഗതവും സി. മഹ്‌മൂദ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Share This Article
error: Content is protected !!